Tshishimbi je kuja yanga

Je unakubaliana na maneno ya afisa habari huyu ya kuja Tshishimbi anajifanya kumkubali Kamusoko. siyo Mchezo Huyo Ni FUNDI mwenyewe PAPY KABAMBA MKULUKULU TSHISHIMBI. KATIKA kuhakikisha kikosi cha Yanga kinamaliza tatizo la beki wa kati, 18 Jun 2017 Yanga imekamilisha usajili wa beki wa Azam FC Gadiel Michael kwa kumpa mkataba wa miaka miwili. sisi Yanga tunamkubali Tshishimbi . . YANGA KWANZA MTU BAADAE na HUU MCHEZO HAUITAJI HASIRA. 282905 likes · 1657 talking about this · 13709 were here. Naipenda YANGA, Dar es Salaam, Tanzania. To support Young Africans Sports Club (Yanga)Kigogo wa Tshishimbi Atua Mazoezini Yanga, Afanya Kikao cha Siri. 24 Jul 2017 Yule kiungo rasta aliyewahi kuja na Mbabane Swallows ya Swaziland na kupiga mpira mwingi pale Chamazi, Kabamba Tshishimbi, ametua nchini. “Nafurahi kuja Yanga, ni sehemu ambayo itanipa changamoto mpya. 25 Mei 2017 Baada ya Everton kuthibitisha kuja kucheza Tanzania, Je ni timu gani kati ya Yanga na Simba ambayo itapata nafasi hii ya kipekee. September 6, 2017. 26 Jun 2017 NA ZAINAB IDDY KIUNGO wa Yanga, Deus Kaseke, ameshindwa kuondoka mkoani Mbeya kwa safari ya kuja Dar es Salaam kufanya YANGA KUENDELEZA UBABE AU SIMBA KULIPIZA KISASI? Michael kutoka Azam, Papii Kabamba Tshishimbi wa Mbabane Swallows na wameweza Edward ili kuja kuziba nafasi zilizoachwa wazi na wachezaji walioachwa pamoja na ushemeji lakini kama haina ushemegi ,Je ni zamu ya nani leo Simba au Yanga